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CHAMA KIKUU CHA USHIRIKA CHA WAi(ULIMA MKOA WA-_
SINGIDA (SIFACU LTD)

SIFACULTD
Reg. No. AFF-SGD-SGD-MC-2022-11
Singida, Tanzania

Tel: +255 744 256 768

Website: www,sifacu.or.tz

E-Mail: nfo@sifacu.or.tz

SINGIDA FARMERS
CO-OPERATIVE UNION,
Bomani, Mughanga, Ward,
P.O Box 123

Singida, Tanzania.

TANGAZO LA MKUTANO WA KUMI {11) WA CHAMA KIKUU CHA USHIRIKA CHA
WAKULIMA MKOA WA SINGIDA (SIFACU LTD) KWA WANACHAMA WOTE
UTAKAOFANYIKA TAREHE 24.03.2026 KATIKA UKUMBI WA OFiSI YA MKUU WA MKOA WA
SINGIDA

Mwenyekiti wa Bodi ya Chama Kikuu cha Ushirika cha Wakulima Mkoa wa Singida (SIFACU LTD)
anawatangazia wanachama wote kuwa Mkutano Mkuu wa Kumi (11) utafanyika tarehe
24.03.2026 Saa 3:00 Asubuhi katika ukumbi wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Singida.
AGENDA ZA MKUTANO:
1. Ufunguzi wa Mkutano.
1.1 Kusoma tangazo la Mkutano.
1.2 Kuthibitisha Akidi ya Mkutano Mkuu.
1.3 Kuthibitisha agenda za Mkutano Mkuu.
1.4 Kusoma Masharti ya Chama yahusuyo Mkutano Mkuu.
1.5 Kuchagua Mwenyekiti wa Mkutano.
1.6 Kufungua Mkutano.
1.7 Hotuba ya Mgeni rasmi
. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa Mkutano Mkuu wa mwaka 2025/2026.
. Kusoma na kujadili yatokanayo na Mkutano Mkuu wa mwaka uliopita.
. Kupokea, kujadili na kutplea maazimio taarifa ya Mwenyekiti.
. Taarifa ya Mapato na Matumizi ya mwaka wa 2025/2026.
. Kusoma na kujadili makisio ya Mapato na Matumizi kwa mwaka wa fedha wa 2026/2027
. Kusoma na kujadili taarifa ya Tume ya ufuatiliaji wa mali za Chama.
. Kusoma na kujadili Sera mbalimbali za Chama.
. Kupokea, Kujadili na kutolea Maamuzi Ukomo wa Madeni.
10.Kusoma na Kujadili taarifa ya Ukaguzi kwa mwaka wa fedha wa 2024/2025.
11.Uchaguzi wa Makamu Mwenyekiti wa Bodi.
12.Mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti wa Mkutano.
13. Kufunga Mkutano.
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